Tafadhali jibu maswali 5 kuhusu jina lako la kwanza: Jina lako:

Ahmad

Je, jina lako ni Ahmad? Tafadhari jibu Maswali matano kuhusu jina lako ili kuimarisha profili hii

Maana:
Jinsia:Kiume
Asili:
Lahaja:Ahmed, أحمد
Sauti sawa wavulana:Ahmed, Ahmet, Andy, Amad, Amanat, Aahwaanith, Aant, Amit
Sauti sawa wasichana:Aneth, Anita, Anitha, Amanda, Anet, Annet, Annette, Anette
Kadirio:
4/5
nyota 6 kura
Rahisi kuandika: 3.5/5 nyota 6 kura
Rahisi kukumbuka: 4.5/5 nyota 6 kura
Matamshi: 3/5 nyota 6 kura
Matumshi ya Kiingereza: 2.5/5 nyota 6 kura
Maoni ya wageni: 4.5/5 nyota 6 kura
Utani:Ahmad Chota, Raja Bhai, Tiger, Zungu, Badi! !, Shekhe, Mwalim, Badawi
Majina ya kaka:Abdulkadri, Suma, Jaluu, Issa, Ibrahim, Ally
Majina ya dada:Zainabu, Asia, Husna, Mariam, Aisha, Jamila, Adila, Zuhura, Maryam, Anifa, Mwashabani
Facebook:

+/- 393490 Ahmad kwenye Facebook. Nafasi # 3 s
Makundi:Majina na 5 barua - Majina ya Kiarabu - Popular Kiarabu majina mvulana - Majina ya mvulana yenye herufi 5 - Popular indonesian majina mvulana - Majina maarufu ya mtoto mwaka wa 2009 - Majina 1000 ya juu Marekani mwaka wa 1974 - Majina 1000 ya juu Marekani mwaka wa 1978 - Majina 1000 ya juu Marekani mwaka wa 1982 - Majina 1000 ya juu Marekani mwaka wa 1986




Maoni ya Ahmad


Ahmad ( Umri wa miaka 21) 2017-03-13
nataka kujua maana ya jina langu
Ahmad 2019-07-06
Maoni yangu kuhusu jina langu ni kuwasihi watu kulitaja kwawingi nakuwaita watoto wao jina hilo
Ahmad ( Umri wa miaka 22) 2019-10-01
Jina langu ni nzuri na ningependa watu wengi wawaite watoto zao Ahmad kwani ni jina lenye baraka
Ahmad ( Umri wa miaka 20) 2019-12-30
Jina Langu ni la kipekee kwani nijina linalo ishia na alama ya mshangao na jina gumu kutamkwa na pia lina maana kubwa sana na wengi ambao hutumia jina hili huwanatabia zatofauti sana na wengine hivyo huwashangaza wengi kutokana na vile wanavyotuchukulia pia wengi wao huwa na nguvu kubwa ambapo ni ngumu kuwatambua kwani siyo watu wanaopenda kujionesha ni watu wasili sana pia ni watu wenye ndoto kubwa sana maishani mwao hawapendi kuuziwa wala kutawaliwa hakika jina la ahmad lina maajabu makubwa sana kuliko vile watu wanavyo lichukulia kimtazamo

Andika ujumbe
Je, ungependa kuchapisha maoni? Weka jina lako na ubonyeze ijayo:

Jina lako la kwanza:

Je, jina lako ni Ahmad? Pigia kura jina lako


Je, jina lako ni Ahmad? Pigia kura jina lako